โคมไฟน้ำพุ LED 6*2W RGB DMX สแตนเลสสตีล 316 ตัวเครื่อง DC12V/24V IP68 สำหรับสระว่ายน้ำ
ไฟส่องเฉพาะจุดใต้น้ำ LED
178 ความเห็น
ติดต่อตอนนี้
โคมไฟน้ำพุ LED 6*2W RGB DMX สแตนเลสสตีล 316 ตัวเครื่อง DC12V/24V IP68 สำหรับสระว่ายน้ำ หมายเลขสินค้า แหล่งกำเนิดแสง มุมลำแสงเลนส์ (°) การใช้พลังงาน (วัตต์) แรงดันไฟฟ้า (V) ระดับ IK 95561 6x1W LED 8°... ดูเพิ่มเติม
ข้อความจากผู้เข้าชม ปล่อยข้อความไว้
ติดต่อตอนนี้
เรียนรู้ เพิ่มเติม
วิดีโอที่เกี่ยวข้อง
ไฟสระน้ำ LED RGB OEM CE ROHS Certification สแตนเลสสตีล 316 IP68 12x2W 00:45
ไฟสระน้ำ LED RGB OEM CE ROHS Certification สแตนเลสสตีล 316 IP68 12x2W
ไฟส่องเฉพาะจุดใต้น้ำ LED
ไฟ LED ภายใต้น้ํา IP68 เหล็กไร้ขัด 316 3x2W สําหรับสระที่มีฐานติดตั้ง 00:45
ไฟ LED ภายใต้น้ํา IP68 เหล็กไร้ขัด 316 3x2W สําหรับสระที่มีฐานติดตั้ง
ไฟสโปตภายใต้น้ําแบบ RGB Linear LED 316SS IP68 พร้อมการควบคุม DMX 00:45
ไฟสโปตภายใต้น้ําแบบ RGB Linear LED 316SS IP68 พร้อมการควบคุม DMX
แสงเส้นใต้น้ํา
ไฟใต้น้ำ LED คุณภาพสูง DC24V สแตนเลส 304 DMX512 RGBW IP68 12W 00:45
ไฟใต้น้ำ LED คุณภาพสูง DC24V สแตนเลส 304 DMX512 RGBW IP68 12W
RGBW LED Underwater Spot Light สแตนเลส 316 DMX512 การควบคุม 12V 24 โวลเตจ การเปลี่ยนสีหลายสี 00:45
RGBW LED Underwater Spot Light สแตนเลส 316 DMX512 การควบคุม 12V 24 โวลเตจ การเปลี่ยนสีหลายสี
ไฟสปอร์ตไลท์ใต้น้ำ LED สแตนเลสสตีล 316 RGB ได้รับการรับรอง CE RoHS พร้อมขาตั้ง 00:45
ไฟสปอร์ตไลท์ใต้น้ำ LED สแตนเลสสตีล 316 RGB ได้รับการรับรอง CE RoHS พร้อมขาตั้ง
ไฟสระว่ายน้ำกันน้ำ IP68 RGB DMX SS316 LED 12V DC พร้อมขายึด 00:45
ไฟสระว่ายน้ำกันน้ำ IP68 RGB DMX SS316 LED 12V DC พร้อมขายึด
ไฟ LED DMX กันน้ำกลางแจ้ง IP68 วัตต์สูง 20W 40W 60W 80W RGB 3in1 สำหรับน้ำพุ 00:24
ไฟ LED DMX กันน้ำกลางแจ้ง IP68 วัตต์สูง 20W 40W 60W 80W RGB 3in1 สำหรับน้ำพุ
แสงจุดใต้น้ํากันน้ํา RGBW ปรับแต่ง IP68 12W 24W 36W 48W สําหรับการใช้งานใต้น้ํา 00:24
แสงจุดใต้น้ํากันน้ํา RGBW ปรับแต่ง IP68 12W 24W 36W 48W สําหรับการใช้งานใต้น้ํา
ไฟสปอตไลท์ LED สำหรับสวน 12W 24W 36W พร้อมไดรเวอร์ DMX512 ในตัว DC24V RGB3in1 ตัวโคมอลูมิเนียมสีดำ โครงอลูมิเนียม สำหรับให้แสงสว่างต้นไม้ 00:41
ไฟสปอตไลท์ LED สำหรับสวน 12W 24W 36W พร้อมไดรเวอร์ DMX512 ในตัว DC24V RGB3in1 ตัวโคมอลูมิเนียมสีดำ โครงอลูมิเนียม สำหรับให้แสงสว่างต้นไม้
Led Fountain Light IP68 กันน้ํา DC12V 9W 18W ปรับแต่งแบบ RGBW สําหรับสปา 00:24
Led Fountain Light IP68 กันน้ํา DC12V 9W 18W ปรับแต่งแบบ RGBW สําหรับสปา
ไฟผนัง LED ฝังภายนอกอาคาร 3W 3000K อลูมิเนียมสีขาวสำหรับสวนและลาน 00:21
ไฟผนัง LED ฝังภายนอกอาคาร 3W 3000K อลูมิเนียมสีขาวสำหรับสวนและลาน
แสงสว่างในพื้นด้าน 1W 3W 100 * 100MM วัสดุอลูมิเนียมบริสุทธิ์ DC24V สําหรับสวนสวน 00:47
แสงสว่างในพื้นด้าน 1W 3W 100 * 100MM วัสดุอลูมิเนียมบริสุทธิ์ DC24V สําหรับสวนสวน
ไฟฝังพื้นแบบปล่อยแสงด้านข้างบางเฉียบ
มุมแสง LED ภายในดิน 8 องศา DC24V 3W 3000K 50 * 50MM ด้วยร่างอัลลูมิเนียม IP67 00:39
มุมแสง LED ภายในดิน 8 องศา DC24V 3W 3000K 50 * 50MM ด้วยร่างอัลลูมิเนียม IP67